Danh Sách Địa Chỉ Cắt Tóc Đẹp Và Rẻ Ở Hà Nội

Thảo luận trong 'ĐỊA CHỈ TIÊU DÙNG MIỀN BẮC' bắt đầu bởi voquangtu, 12/10/13.

1. voquangtu

• Thành viên mới

Số bài viết:
      5
       "Thích" đã nhận:
      0
    Tổng hợp list các địa chỉ cửa hàng cắt tóc gội đầu, làm đẹp...tại Hà Nội cho anh chị em có nhu cầu. Giá cả tại một số tiệm này tương đối bình dân và rẻ so với nhiều Salon Beauty khác.

1. Minh Phương Phan Bội Châu ( đã chuyển sang 21 Trần Bình Trọng ) ,giá cắt gội khoảng 70-100 nghìn

2. Hồng phượng salon ở TRần Quốc Toản hôm trước mình mới cắt : 185 k cả cắt

3. Tâm Loan Mai Hắc Đế

4. Oanh - hàng Gà (cắt+ gội 100k)

5. Hương Phi - Hair Studio : 100k ( hàng này khen nhiều mà chê cũng nhiều )Cơ sở 1: Phố Ngọc Khánh đối diện Bia Lan Chín thì phải - chị Hương cắt. Cơ sở 2: Tại nhà ,ngay gần cổng trường Bán công Đống Đa - anh Phi cắt

6. Cảnh Sài Gòn - ở Dã Tượng cắt là 250K chị ạ. Còn nhuộm ép là uốn các kiểu em hok làm nên hok biết giá.

7. Ở Thanh Monaco- ở Lạc Trung hồi trước em cắt là 170-200 (h ko bít nhiu rùi)

8. tiệm BẰNG LĂNG tren hàng trĩnh ở đó chị chủ quan cắt đẹp mà làm cũng cẩn thận mà giá cũng hợp lý

9. Phương jadore - Phố Phương Mai nhé, gần ngã tư Phương Mai-Lương Định Của, chị ấy đi học ở Pháp về, nghe nhiều người cắt tóc ở đấy khen lắm nhưng giá mắc quá trời luôn, hình như là 250-400k ấy.

10. tiệm Triệu Long ở c5 Lương Định Của, kinh nghiệm nhiều năm rồi, nghe nói cắt đẹp lắm, em chưa thử cơ, chẳng biết giá cả thế nào

11. Nguyên Salon ở 155 Hô Đắc Di nhé

12. Louis 145 pháo đài láng

13. Hà Sài Gòn, ở Hoàng Mai. 449 Trương Định thì phải

14. Salon THẾ MẠNH (số 11 - đại học Hà Nội).

(tổng hợp sưu tầm)
  2. banbin

• Thành viên mới

Số bài viết:
      1
       "Thích" đã nhận:
      0
    Louis ở pháo đài láng chuyển về 123 Đại La rồi bạn ạ. Mình cũng hay làm tóc ở đấy, rất hài lòng mà lại rẻ, chỉ 150k cắt và gội, uốn hay ép nhuộm chỉ 400k và đc free cắt đấy

Share trang này

8,190
Views